Reir verk

Reir Verk byggir orðspor sitt á metnaði, áreiðanleika og fagmennsku starfsmanna sem saman leita bestu fáanlegu lausna í hverju verki fyrir sig.

Stjórnendur og starfsmenn leggja áherslu á að skapa öruggt, metnaðarfullt og jákvætt starfsumhverfi sem stuðlar að starfsánægju og traustum rekstri.

Reir verk

Reir verk byggir orðspor sitt á metnaði, áreiðanleika og fagmennsku starfsmanna sem saman leita bestu fáanlegu lausna í hverju verki fyrir sig.

Stjórnendur og starfsmenn leggja áherslu á að skapa öruggt, metnaðarfullt og jákvætt starfsumhverfi sem stuðlar að starfsánægju og traustum rekstri.

Reir Verk er dótturfélag Reir eignarhaldsfélags, sem var stofnað árið 2005 af Hilmari Þór Kristinssyni og Rannveigu Eir Einarsdóttur.  Á fyrstu árum félagsins voru grunnstoðir Reir ehf. endurbætur og nýbygging á fasteignum, aðallega í miðbæjarkjarna Reykjavíkur.

Síðustu ár hefur meginmarkið eignarhaldsfélagsins verið að þróa fasteignir og lóðir með sölu eða rekstur í huga. Reir Verk ehf. byggir á þeirri reynslu sem hefur skapast innan móðurfélagsins og er í dag öflugt byggingarfélag sem vinnur að fjölbreyttum fasteignaverkefnum.

Fyrirtækið hefur á að skipa öflugum starfsmönnum, stjórnendum og tækjabúnaði og getur því tekist á við verkefni af hvaða stærðargráðu sem er. Okkar markmið er að veita einstaklingum, fyrirtækjum og stofnunum heildarlausnir í byggingarverkefnum. Við miðum að því að veita góða þjónustu og framleiðum vöru í hæsta gæðaflokki. Við leysum fjölbreytt verkefni frá upphafi til enda og veitum lausnir í gegnum allt byggingarferlið.

Starfsmenn

Starfsmenn

Til viðbótar við starfsmenn á skrifstofu Reir Verk starfa um 15 manns á verkstöðun ásamt fjölda undirverktaka og samstarfsaðila.

Bóas Jónsson

Verkstjóri

boas@reir.is

Dagný Árnadóttir

Viðurkenndur bókari

dagny@reir.is

+354 519 88 55

Dagur Þór Hilmarsson

Verkefnastjóri / Skrifstofa

dagur@reir.is

G. Atli Jóhannsson

Framkvæmdastjóri framkvæmda

gatli@reir.is

Guðbjörg Loftsdóttir

Sölu- og markaðsmál

gudbjorg@reir.is

Guðmundur Hansson

Hönnunarstjóri

gudmundur@reir.is

+354 519 88 55

Haukur Arnórsson

Verkstjóri

haukur@reir.is

Hermann Haukur Hauksson

Verkstjóri

hermann@reir.is

Hilmar Þór Kristinsson

Stjórnarformaður

hilmar@reir.is

Hjörleifur Jón Steinsson

Verkstjóri

hjorleifur@reir.is

Hreinn Jónsson

Verkefnastjóri

hreinn@reir.is

Jóhannes Freyr Stefánsson

Verkefnastjóri

johannes@reir.is

Páll Edwald

Verkefnastjóri

pall@reir.is

Rannveig Eir Einarsdóttir

Forstjóri

rannveig@reir.is

Stefán Guðni Stefánsson

Verk- og verkefnastjóri

stefan@reir.is

Sveinn Ragnarsson

Framkvæmdastjóri fjármála

sveinn@reir.is

+354 519 88 55

Vésteinn Sigmundsson

Verkefnastjóri

vesteinn@reir.is

Umsagnir samstarfsaðila